sen.go.kr

South Korea May HTTPS Na-update
AnchorScreen · sen.go.kr
Report ID: #EE379AEB Verified
70
Ligtas
Verdict at a glance
IP Address202.171.248.164
Lokasyon ng ServerSouth Korea
RegistrarHindi Alam
Edad ng DomainHindi Alam

Paano nagsi-score ang sen.go.kr sa trust?

Naghahanap ng sen.go.kr? Sa ibaba ang snapshot ng kanyang server, certificate authority at ownership history.

IP Address · Lokasyon ng Server

202.171.248.164
South Korea · Seongbuk-gu

SSL Certificate

May HTTPS
GlobalSign RSA OV SSL CA 2018
Valid Hanggang: 2026-09-15

Registrar

Hindi Alam

Ligtas

70/100
Verdict at a glance

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa sen.go.kr ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa South Korea, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

Registration history

sen.go.kr ay umiral nang halos ? taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa sen.go.kr ay nagtapos sa: OK.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa sen.go.kr ay pinoproseso sa servers na nasa South Korea.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng sen.go.kr (edad ? taon, SSL OK, registrar Unknown, bansa South Korea) ay karaniwang nasa "safe" category.

Verdict

Trust score: 70/100safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Plus

  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)

Mga Babala

  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction
  • Single A record — walang failover hosting

Mga Madalas Itanong

Itinatago ba ang WHOIS information ng sen.go.kr?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang sen.go.kr?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa sen.go.kr.
Phishing website ba ang sen.go.kr?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa sen.go.kr?
Para sa sen.go.kr, tinitingnan namin: edad ? taon, SSL OK, registrar Unknown at hosting sa South Korea.
Gaano kadalas re-check ang sen.go.kr?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →